Text Size

เกี่ยวกับกรมเชื้อเพลิงธรรมชาติ

pic01

โครงสร้างบุคลากร > ผู้อำนวยการสำนัก/กอง/หัวหน้ากลุ่ม

image
ผู้อำนวยการสำนักบริหารกลาง
อำไพพร เหล่างาม
Ampaiporn Laowngam
โทร : 02-794-3059
E-Mail : ampaiporn@dmf.go.th
image
หัวหน้ากลุ่มบริหารงานบุคคล
อุรุยา รอดมาลี
Uruya Rodmalee
โทร : 0-2794-3080
E-Mail : uruya@dmf.go.th
image
หัวหน้ากลุ่มการคลัง
นันทิยา ย่าสัน
Nuntiya Yasun
โทร : 0-2794-3091
E-Mail : nuntiya@dmf.go.th
image
หัวหน้ากลุ่มงานบริหารทั่วไป
ภิรมย์ บัวอยู่
Pirom Buayoo
โทร : 0-2794-3062
E-Mail : pirom@dmf.go.th
image
หัวหน้ากลุ่มพัฒนาทรัพยากรบุคคล
ฤทัย วัฒนวรรณ
Ruthai Wattanawan
โทร : 0-2794-3124
E-Mail : ruthai@dmf.go.th
image
รักษาการหัวหน้ากลุ่มช่วยอำนวยการและประชาสัมพันธ์
จุฬาภรณ์ เพิ่มไทย
Chulaporn Phoemthai
โทร : 0-2794-3110
E-Mail : chulaporn@dmf.go.th
image
หัวหน้ากลุ่มนิติการ
ฐิดาภรณ์ กมลสันติโรจน์
Thidaporn Kamolsantiroj
โทร : 0-2794-3456
E-Mail : thidaporn@dmf.go.th
สำรวจกรมเชื้อเพลิงธรรมชาติ